![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhZmLh_ZUiFzc2crHEAn9xAL1o8YsMgEDiW_JIgTu_6hyphenhyphenfOcrx3z0mII3qqxhXa-IlJVFG_DH4DiKx52gSO_XNIY5PnGW6T9hHWZPGy3gl4AjX4IbLJ8eq8nogGpSqg9HnYxcFy1E1_qLw/s640/11791753_149563255377485_271058023_n.jpg)
นักศึกษาปัจจุบัน
Labels
Label
Recent Articles
-
มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งเดียวในประเทศไทย ศูนย์ฝึกอบรมการจัดทำใบขนขาเข้า-ขาออก เพื่อผ่านพิธีการศุลกากร สาขาการจัดการธุรกิจระหว่างปร...
-
ลูกไม้ จบสาขาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ จากม.ธนบุรี อยากสวยเลือกใช้ Lerqa อยากเก่ง อยากมีธุรกิจนำเข้าส่งออกเป็นของตัวเอง มาเรียนที่นี่นะ...
-
สาขาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ มหาวิทยาลัยธนบุรี นอกจากจะได้รับความรู้และประสบการณ์เรื่องของการนำเข้าส่งออกแล้ว ยังสามารถได้เข้ารับการอบรม...
Blog Categories
Powered by Blogger.